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KUTOKA KWA WATU
WA MAREKANI
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USIMAMIZI WA PAMOJA WA MAENEO YETU YA UVUVI UTAIMARISHA
UVUVI ENDELEVU KWENYE JAMII ZETU

MAANA
YA USIMAMIZI
SHIRIKISHI WA PAMOJA
WA MAENEO YA UVUVI

vinakubaliana kusimamia kwa

pamoja maeneo yao ya uvuvi ili
- kukabiliana na changamoto
\ zilizopo na kuboresha
usimamizi _‘..‘
~endelevu
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FAIDA YA USIMAMIZI SHIRIKISHI WA
PAMOJA WA MAENEO YA UVUVI

Kupunguza gharama

Kudhibiti muhali

Kuwa na haki ya kutumia vifaa vya usimamizi
wa kwa kila mmoja kama vile boti
Kurahisisha kuwakamata wahalifu na
kupunguza uvuvi haramu

Kuwa na mipango na taratibu za uendeshaji
zinazolingana

Ustawi wa rasilimali za bahari

Ustawi wa mashirikiano ya kijamii
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HATUA ZINAZOPITIWA KATIKA
KUANZISHA USIMAMIZI SHIRIKISHI WA
PAMOJA WA MAENEO YA UVUVI

e Kutafuta idhini na makubaliano kutoka Idara ya

maendeleo ya Uvuvi na Halmashauri ya Wilaya
Kujenga uelewa jamii kuhusiana na usimamizi wa
pamoja kupitia mikutano mbali mbali ya Shehia

Kuunda kamati itakayoratibu usimamizi wa
pamoja wa eneo

Kuandaa mpango wa pamoja wa usimamizi wa
maeneo husika

Kuandaa ramani ya maeneo

Kuandaa utaratibu wa utekelezaji wa mpango wa
usimamizi wa maeneo ya pamoja

Kujenga uelewa wa wanajamii kuhusiana na
makubaliano yaliyofikiwa

Kufanya doria za pamoja

Kuunganisha sheria ndogo ndogo za usimamizi
wa pamoja

KAMATI YA URATIBU YA ENEO LA
USIMAMIZI WA PAMOJA:

Inaundwa na wajumbe kutoka Kamati za Uvuvi,

Masheha wa shehia zilizokubaliana, Afisa Uvuvi

Wilaya na Diwani wa eneo husika inafanya kazi
kuratibu utekelezaji wa shughuli za pamoja.



